ตรวจคัดกรองโควิดตลาดเปิดท้ายขายของ
เมื่อวันที่ ๒๗ พ.ค. ๖๔ นายมนต์ชัย โกษฐเพชร นายกเทศมนตรีตำบลปะทิว พร้อมด้วย จ่าเอกเกรียงไกร เปลี่ยนสีนวล ปลัดเทศบาล พนักงานเทศบาลและเจ้าหน้าที่จังหวัดชุมพร
ร่วมตรวจตลาดเปิดท้าย รณรงค์มาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา Covid 19 ณ ตลาดเปิดท้ายขายของหลังสถานีรถไฟปะทิว อ.ปะทิว จ.ชุมพร